9P All Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9P All Family

Đây là forum mới của 9P sau khi forum kia thất bại

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

all my fellings

Go down 
Tác giảThông điệp
I'm 9p-er 4ever
Familiar Member
Familiar Member

Birthday : 25/12/1995

all my fellings Empty
Bài gửiTiêu đề: all my fellings   all my fellings EmptySat Nov 13, 2010 10:14 pm

trong cuộc đời này ta sẽ gặp đc 3 người: người làm ta tổn thương, người bị ta làm tổn thương và người không có qúa ràng buộc vs ta, sẽ cùng ta đi tới suốt cuộc đời.
tôi đã gặp đc 3 người ấy, đã tìm thấy thứ gọi là hạnh phúc trọn vẹn cho riêng mình.
đó là khi tôi gặp đc 9p, đc nghe những giọng nói quen thuộc vang lên vào mỗi sáng. cho tới một ngày, tôi không còn nghe thấy gì nữa, không còn có thể cảm nhận đc nữa, lúc ấy tôi mới chợt nhận ra sự tổn thương ghê gớn trong tâm hồn mình.
khi đã hiểu đc làng mình rồi, tôi mới nghĩ tới rằng có lẽ trước đây tôi cũng đã vô tâm. mà không cảm nhận đc tình cảm của 9p dành cho mình, không hiểu đc rằng trái tim của mình từ lâu đã hòa vào cùng với 9p. cho tới khi mọi thứ đã rời xa, tôi mới nhận ra rằng, tôi vhưa từng nói yêu 9p, chưa từng hứa hẹn vs 9p bất cứ điều gì.
và 9p đã rời xa tôi như vậy. trong một ràng buổi sáng đầu tiên của chuỗi ngày thiếu vắng ấy. tôi không biết mình phải làm gì. i'm lost with no directions. mọi ràng buộc vs 9p đã không còn, nhưng tôi biết sẽ chẳng có bất kì ràng buộc nào. ngay từ đầu đã như vậy.

tôi cứ thế hòa quyện vào 9p, tự nhiên tới nỗi cả tôi và 9p đều không nhận ra cho tới ngày xa cách. trong cái buổi sáng đầy trống trải ấy, tôi đã nghĩ về tất cả. nhớ cái nắm tay của Trần Chi khi tôi chập chững bước vào lớp 6. nhớ tới những ngày đông giá lạnh khi tôi và Thu Trang đi học muộn, tới những buổi khi tôi trốn tiết cùng Nhung. thậm chí tôi còn cảm nhận đc tiết trời đông giá lạnh khi cái Nguyệt tặng quà sinh nhật cho tôi. tất cả như một thước phim quay chậm, theo dòng nước mắt chảy qua tái tim tôi, xoa dịu những tình cảm nhớ nhung không thể kìm nén nổi.

mỗi ngày tôi lại dành ra những phút rất riêng để tìm lại 9p trong tôi. tôi tưởng tượng lại những gì đã xảy ra, tưởng tượng bộ mặt sửng sốt của 9p khi gặp lại tôi. mỗi ngày tôi lại xem lại clip, ảnh của lớp rồi để mặc cho trái tim trôi theo 9p, trôi theo tình yêu của tôi.

sống như gió chỉ có thể cảm nhận mà không thể níu giữ
sống như nước chỉ có thể định hình mà không thể nắm bắt
Tôi quyết định mình sẽ sống như lửa. bởi chỉ 7 ngày nữa thôi, tôi có thể về nhà, tôi có thể đem tình yêu và cả trái tim của mình tặng cho 9p. sống như lửa, cảm nhận đấy, định hình đấy, để rồi tất cả hòa lẫn vào nhau

WITH ALL MY HEART
GB Phạm

all my fellings
Trang 1 trong tổng số 1 trang