9P All Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9P All Family

Đây là forum mới của 9P sau khi forum kia thất bại

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

10điều khiến bạn không thôi yêu quí 9pmc

Go down 
Tác giảThông điệp
I'm 9p-er 4ever
Familiar Member
Familiar Member

Birthday : 25/12/1995

10điều khiến bạn không thôi yêu quí 9pmc Empty
Bài gửiTiêu đề: 10điều khiến bạn không thôi yêu quí 9pmc   10điều khiến bạn không thôi yêu quí 9pmc EmptyWed Aug 25, 2010 9:53 pm

1. Bạn có thể đi học muộn mà không sợ bị phạt.
2. Bạn có thể trốn tiết mà k sợ bị mắng
3. Bạn có thể k làm bt mà k sợ bị kỉ luật
4. Bạn có thể sống theo tâm tư của riêng mình ( buồn thì trốn tiết, vui thì chơi bài)
5. Bạn sẽ k lo bị chết vì đói. Có thể xuống nhà ăn bất cứ khi nào bạn muốn
6. Nếu bạn là con trai, bạn có thể vượt rào đi chơi điện tử. Nếu bạn là con gái thì sẽ có thời gian buôn dưa nhiều hơn.
7. Nếu bạn là gay or les thì xin chúc mừng, bạn có thể làm cả hai điều trên.
8. Với chiếc micro trong tay, bạn có thể phát những bài hát yêu thích, or tự sướng ( chủ yếu là dog linh với vọng cổ teen)
9. Dành riêng cho các bạn ưa hình thức: Bạn có thể soi gương, chải đầu suốt kả ngày ở phòng nữ (thíck nhé, dog lê anh!)
10. Đó là những kỉ niệm mà chúng ta đã có với nhau, những cảm xúc chúng ta đã cùng nhau trải qua!
Còn rất nhiều điều nữa mà tớ k thể viết ra, k thể b' được. Bạn hãy viết tiếp hộ tớ nhé.

10điều khiến bạn không thôi yêu quí 9pmc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có Không Một Tình Yêu - Tim
» Không bao giờ bó tay - Clip cho những tay bơm xe thất tình =))